Home ฟอรั่ม พูดคุยเรื่องทั่วไป แก่นมะกรูด ปี 2566 เปิดเข้าชมช่วงเดือนไหน

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    Vishnu

แก่นมะกรูด ปี 2566 เปิดเข้าชมช่วงเดือนไหนจะได้ว่างแผนโปรแกรมเที่ยวที่อุทัยครับ

#22461 Reply
      yammy
      Participant

สวัสดีครับคุณ Vishnu แก่นมะกรูด (หนาวสุดกลางสยาม) จะเปิดให้เข้าชมในช่วงฤดูหนาวของทุกปีครับ หรือช่วงเดือน ตุลาคม – ธันวามคม *ซึ่งเพจfacebook (แก่นมะกรูด หนาวสุดกลางสยาม โดย อบจ.อุทัยธานี) จะทำการประชาสัมพันธ์ และเหล่งท่องเที่ยวอื่นๆในจังหวัดอุทัยธานี ให้ทราบอีกทีครับผม

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
      ตอบกลับไปยัง: แก่นมะกรูด ปี 2566 เปิดเข้าชมช่วงเดือนไหน
      ข้อมูลของคุณ: