Home ฟอรั่ม พูดคุยเรื่องทั่วไป มีตำแหน่งธุรการว่างไหมครับ ผมสนใจจะมาสมัครทำงานครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    วันชัย

ขอสอบถาม มีตำแหน่งธุรการว่างไหมครับ ผมสนใจจะมาสมัครทำงานครับ

#22452 Reply
      yammy
      Participant

ครับ ตอนนี้ยังไม่มีประกาศการเปิดรับสมัครในตำแหน่งธุรการ ครับ (ล่าสุดเพิ่งปิดรับสมัครไปเมื่อวันที่ 31 มีนาคม 2566 สามารถดู ประกาศรับสมัครบุคคลเพื่อสรรหาและเลือกสรรเป็นพนักงานจ้างขององค์การบริหารส่วนจังหวัดอุทัยธานี ในเว็บไซต์ของทาง อบจ.อุทัยธานี ครับ *แต่ที่ประกาศไปไม่มีเปิดรับสมัครในตำแหน่งเจ้าหน้าที่ ธุรการครับ)

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
      ตอบกลับไปยัง: มีตำแหน่งธุรการว่างไหมครับ ผมสนใจจะมาสมัครทำงานครับ
      ข้อมูลของคุณ: